Back to Question Center
0

Shin Kasuwancin Kasuwanci Na Bukatar Kasuwancin Gano Harshe

1 answers:

Kamfanin binciken injiniya (ko SEM) yana taka muhimmiyar rawa a duk wani tsarin dabarun kan layi. An tabbatar da sau da dama cewa SEM wani zaɓi ne na ƙananan ƙananan kasuwanni wanda makasudin farko ita ce ƙara haɓaka shafin yanar gizon su a cikin SERPs. SEM na mayar da hankalin kai tsaye ga samar da hankalinka kai tsaye ga hanyarka ta hanyar Google, Yahoo, Bing da sauran manyan injunan binciken - tambopata vs manu.

Abin da ke da kyau game da SEM shine cewa wannan hanyar sayar da yanar gizo ba ta da tsada fiye da yawancin fasaha na layi na zamani. SEM tana kare da kuma fadada ƙananan kasuwancin a kan layi ta hanyar ƙaddamar da abokan ciniki na musamman lokacin da suke neman irin kayan da kamfanin ku ke bayarwa.

small business search engine marketing

Mawallafi na Kasuwancin Neman Harkokin Kasuwanci

Ba abin mamaki ba ne cewa aikin injiniyar bincike don ƙananan ƙananan kasuwancin yana aiki mafi kyau idan ya ɗauki cikakken hanya. Masana binciken SEM sun ba da shawara cewa kun hada da dukkan abubuwa masu zuwa a tsarin binciken ku na binciken injiniya:

  • Binciken Binciken Bincike (ko SEO): Yana ba da mafi kyawun sanyawa ga shafukan intanet wanda Google ya ɗauki dacewa da ikon. Lokacin da aka yi daidai, SEO yana ƙara yawan damar da ake samu a lokacin da ake neman samfurin ko sabis kamar naka.
  • Biyan Kuɗi Talla: Yana bawa masu sayarwa kasuwanci su sayi tallace-tallacen a kan Google bisa la'akari da maɓallin kalmomin da aka zaɓa. Kwanan kuɗin da kuka biya yana yawan ƙayyadadden yawan adadin masu amfani da yanar gizo a kan tallan ku.
  • SEO na gida: Yana haifar da zirga-zirga ta hanyar bincike na gida. Ya ƙaddamar da hanyar tafiye-tafiyen ku kuma ya haɗu da ku tare da ƙwarewar yankunan da suka fi dacewa ta hanyar samo asali.
  • Gudanar da Bayanan Gudanarwa: Gudanar da dandalin kafofin watsa labarun, ciki har da nazarin kan layi a kan dandamali daban-daban, blog posts, tweets da sauran cibiyoyin sadarwar jama'a. Amfanin kananan kamfanoni ta hanyar gyara bayanin da ba daidai ba. Yayi matakai don tabbatar da abokan ku sun ji. Yana da mahimmanci cewa ka amsa da kyau kuma ka ƙarfafa masu cinikinka don su ba da tabbacin sa ido.

small business seo

Ta Yaya Ƙananan Kasuwanci Za su Amfana Daga Binciken Gidan Harkokin Gano?

Mawallafan bincike sun samo asali a cikin shekarun, kuma haka yayi tasirin SEM. A zamanin yau, yawancin haɗin kai ga hanyarka ya zama ƙasa da ingancin waɗannan haɗin. Yawancin labaran tarihin, shafin yanar gizon da ke hade da hanyoyinka ya zama da muhimmanci ga kasuwancinka da kuma girmamawa a masana'antun kasuwancin ku.

Domin kasuwanci na kasuwanci, wata hanyar haɗi daga shafin yanar gizon wata asirin inshora, alal misali, tana ɗaukar nauyin fiye da hanyar haɗin yanar gizo na yanar gizo ko shafukan yanar gizo tare da abun ciki na spammy.

Akwai hanyoyi masu yawa yadda zaka iya ƙara haɓakar hanyar haɗinka. Masana kimiyya masu tsattsauran ra'ayi sun ba da shawarar cewa ku kasance masu biyo baya:

  • Ana samar da abubuwan da ke cikin sabbin abubuwa da dama, akai-akai.
  • Shigar da mahimman kalmomi a cikin layi;
  • Gudun abubuwan da ke cikin ku.
  • Haɗakar da haɗin kai tare da kamfanoni na gida don samun sunaye daga shafuka;
  • Ƙirƙirar shafi na gida wanda ke ba da bayani game da ƙananan kasuwanni ko abubuwan da ke faruwa a yankinka, don haka sauran shafukan yanar gizon zasu danganta zuwa shafin yanar gizon ku.

Idan kana so ka tabbatar cewa mutane suna samun shafinka da sauri lokacin da suke buƙatar samfurorinka ko ayyuka, to sai ka fi la'akari da sayen kasuwancin injiniya.

December 22, 2017